Balita

Friday, October 12, 2018

Itinuturing na isang pambihirang biyaya sa Pilipinas ang pagdalaw ng "incorrupt heart" ni Santo Padre Pio sa bansa.

Friday, October 05, 2018

Darating sa bansa ngayong Oktubre 6 ang "relic heart" o puso ni Padre Pio.

Wednesday, October 03, 2018

Minsan kailanganang aminin na kailangan natin ang Diyos, ayon kay Bishop Pablo Virgilio David ng Kalookan.

Tuesday, October 02, 2018

Nanawagan si Bishop Antonio Tobias ng Novaliches ng pagkakaisa para sa kabutihan ng lahat.

Wednesday, September 26, 2018

Sinisikap ng Archdiocese of Cebu na matugunan ang panawagan para sa pagsasa-ayos ng kapaligiran.

Wednesday, September 26, 2018

Nangyari ang pag-atake ng mga pirata sa Timog Kanluran ng Bonny Island.

Saturday, September 22, 2018

Dapat ipatupad ng DENR ang pagpapasara ng mga minahan sa buong bansa.

Saturday, September 22, 2018

Sinisisi ng mga makakalikasang grupo ang iligal na pagmimina sa kabundokan sa nangyaring landslide sa Itogon, Benguet.

Saturday, September 22, 2018

Kailangan linawin ng CBCP ang kasunduan nito sa Bureau of Immigration hinggil sa visa ng mga misyonero.

Friday, September 21, 2018

Mga organisasyon ng Simbahan mula sa ibang bansa nagpaabot ng tulong sa mga nasalanta ng bagyong Ompong.

Thursday, September 06, 2018

Halos isang buwan na lang at darating na sa bansa ang "heart relic" ni Santo Padre Pio.

Tuesday, September 04, 2018

Kinilala ang mga nasawi na sina katekista Jun Mark Luda, 18, at ang kanyan pinsan na si Maria Lyn Luda.

Thursday, August 16, 2018

Mahalaga at makabuluhan ang pagbisita ni Pangulong Duterte sa Israel sa susunod na buwan.

Sunday, August 12, 2018

Tiniyak ng Caritas Manila na tutulungan nito ang mga nasalanta ng malawakang pagba

Sunday, August 12, 2018

Nananawagan si Cardinal Luis Antonio Tagle sa lahat na mga parokya sa Archdiocese

Sunday, August 12, 2018

Nanawagan ang Catholic Bishops' Conference sa mga kabataan na lumahok sa nakatakda

Friday, August 03, 2018

Sinimulan na ang water project para sa lalawigan ng Marawi upang makapaghatid ng m

Friday, August 03, 2018

Pormal na naupo noong Hulyo 25 bilang pangatlong obishp ng Diocese ng Bayombong sa

Friday, August 03, 2018

Binigyan ng tulong ng Simbahan ang dalawang bata na naulila matapos mapatay ang ka

Please wait while the page is loading